Bangkok Sideline  
เมษายน 21, 2014, 11:32:10 AM *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สวัสดีค่ะ !!

ทีมงาน Bangkok Sideline ไม่มีนโยบายเรียกเก็บเงินกับสมาชิกทั้งนั้น ถ้ามีข้อสงสัยกรุณาส่งอีเมล์ถามได้ค่ะ Bangkoksl@ymail.com

ทีมงาน Bangkok Sideline ได้แก่ admin  ,  Bangkoksl Team  และ Bangkok SL Officer เท่านั้น

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ Bangkoksl@ymail.com

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเสียวของ มีน (ปัจจุบัน) - 04 ไม่ได้เจอนาน เสียวเจ็บเลย part 1  (อ่าน 30360 ครั้ง)
มีน
Newbie
*

« เมื่อ: ตุลาคม 30, 2012, 10:48:56 PM »

สวัสดีค่า กลับมาแล้วค่ะ วันนี้ก็จะมาเล่าประสบการณ์เสียวให้ได้ฟังกันอีกเหมือนเดิมค่า

ถือโอกาสเปลี่ยนชื่อหัวเรื่องเล็กน้อยเพื่อเขียนชื่อตอนได้ด้วยค่ะ แหะ ๆ

ประสบการณ์นี้ยาวมากต้องแบ่ง 2 part อีกเช่นกันค่ะ อิอิ

เรื่องนี้เกิดขึ้นวันที่ 29 ตุลาคม 2555 ก่อนหน้านี้ 1 วัน ได้มีพี่คนนึงโทรมาหามีนค่ะ เขาชื่อพี่นนท์ เป็นพี่ที่เคยรู้จักกันมาก่อนเมื่อปีที่แล้ว และเป็นพี่ที่ได้ไปร่วมกิจกรรมสวิงกิ้งที่สมุย ซึ่งมีนเองก็ร่วมด้วยค่ะ ( ไว้ว่าง ๆ จะมาเล่าให้ฟังนะคะ ) พี่นนท์ ได้โทรมาคุยกับมีนแล้วนัดเจอกับมีนในวันถัดมาคือ 29 ค่ะ เช้าวันที่ 29 มีนเปิดเรียนวันแรกค่ะ นัดกับพี่เขาไว้บ่าย ปรากฏว่ากำหนดการเปลี่ยนแปลงกันเล็กน้อย ซึ่งวันนี้มีนใส่เสื้อนักศึกษารัดรูปแขนสั้นเน้นหน้าอก กระโปรงทรงเอ ใส่บราสีแดงลายลูกไม้ กับกางเกงในทีแบ็คลูกไม้สีแดงค่ะ มีนไปถึงมหาลัยที่มีนเรียน ปวส. ตอนเช้า 8 โมงกว่า ๆ อาจารย์ไม่สอนค่ะ ให้แค่เช็คชื่อเฉย ๆ แล้วย้ำด้วยว่า “อาทิตย์นี้เขาไม่สอน แต่อย่าลอยชายไม่คิดจะมากันล่ะ ต้องมาเช็คชื่อกันด้วยนะ ไม่งั้นล่ะก็....คงรู้กันนา” แล้วอาจารย์ก็หัวเราะแบบแกล้งค่ะ แต่ว่า เอ่อ ดีเนอะ อาจารย์ ถ้าเป็นงั้นทำไมไม่ให้พวกหนูปิดไปอีกอาทิตย์เลยล่ะค้า ( “OTL ) พอเซ็นชื่อ เช็คชื่อเสร็จ เลยไปนั่งเล่นเน็ตอยู่ร้านเกมรอเวลา เรื่องของเรื่องคือขี้เกียจกลับบ้านนั่นเองค่ะ ( แห่ ๆ ๆ ) นั่นเล่นอยู่ถึงประมาณ 11 โมง พี่นนท์ก็โทรมาค่ะ พี่เขาออกมาจากที่ทำงานเร็ววันนี้ ก็เลยชวนไปทานข้าว มีนก็พอดีกับที่ไม่มีเรียนเลยไปทานข้าวเป็นเพื่อนพี่นนท์เขาค่ะ พอเจอกัน มีนก็แปลกใจด้วยความที่ไม่เจอกันนานเลยถามพี่นนท์ว่า “พี่นนท์ อ้วนขึ้นเปล่าเนี่ย ?” พี่นนท์หัวเราะแล้วตอบกลับว่า “อ้วนขึ้นอะดิ เมียพี่เลี้ยงดีเกิน” มีนเลยพูดแซวแกว่า “อ่านะ แต่งงานแล้วอ้วนขึ้นนี่ เมียพี่ขุนพี่ให้หายหล่อเหรอไง ?” พี่นนท์เลยบอกว่า “เอาน่า ฝีมือเมียพี่อร่อยนา ไว้จะชวนไปทานข้าวที่บ้าน” มีนเลยแซวแกต่อว่า “แหม พี่คะ เอามีนไปกินข้าวที่บ้าน เด๋วก็ได้กลายเป็นเรื่องหรอก” พี่นนท์เลยหัวเราะ แล้วบอกว่า “ยัยตัวดีนี่ คุณน้องก็หาผู้ชายไปด้วยเด้ เพื่อนมีนไง แล้วอ้างว่าเป็นแฟน” มีนเลยบอกว่า “อ้าว งั้นเอาตาพลไปได้ดิ พี่ก็รู้จักกับตาพลไม่ใช่เหรอไง” พี่นนท์ก็เลยอุทานว่า “เออว่ะ ลืม” พอสนทนากันจบก็ไปทานกันที่ร้านอาหารญี่ปุ่นร้านนึงแถว ๆ สุขุมวิท เพราะเมื่อก่อนก็คุยสนิท ๆ กับพี่เขาดี เลยเป็นกันเองตอนเจอกันแม้จะไม่ได้เจอกันนานแล้วก็ตาม พวกเราคุยกันถามว่าสบายดีไหมเป็นไงบ้างระหว่างทานข้าวกันล่ะค่ะ แล้วพอทานกันเสร็จก็ออกจากร้านมาแล้วไปขึ้นรถไฟฟ้า ไปสยามกันต่อค่ะ ระหว่างที่อยู่บนรถไฟฟ้า พี่นนท์เขาก็ถามมีนว่า “ได้ยินว่ารับฟรีแลนซ์เป็นช่างภาพเหรอ ?” มีนก็ตอบว่า ใช่ ค่ะ เลยยิ้มถามแซวพี่เขาว่า “ทำไมอะ พี่นนท์ จะจ้างเหรอไง ? งั้นเด๋วจะคิดราคาแพงพิเศษให้” พี่นนท์เลยหัวเราะแล้ว บอกว่า “ก็จะจ้างไง เพื่อนพี่คนนึงมันจะแต่งงานแล้ว 24 ธันวาคม อะ มันยังหาช่างภาพไม่ได้” มีนอึ้งไปนิด ๆ ค่ะ ทำหน้าเนือย ๆ เพราะมันตรงกับวันคริสมาสต์อะ แล้วถามพี่นนท์ ว่า “นึกไงไปเลือกวันนั้นล่ะคะ ช่างภาพเขาไม่ค่อยว่างกันหรอกนะคะน่ะ” พี่นนท์เลยพูดว่า “ก็ยัยตัวดีอย่างเธอไง ว่างอยู่” มีนเลยต่อยไหล่หยอกแกไปทีแล้วพูดค่ะว่า “โหย ไอ้แบบนี้มันมัดมือชกแล้วเพ่” พี่นนท์ก็หัวเราะ แล้วถามมีนว่า “แล้วว่างไหมล่ะวันนั้น ?” มีนเลยบอกว่า “ว่างสิคะ ได้งานแบบนี้ก็ดีล่ะ ได้เก็บตังเพิ่มหน่อย” พี่นนท์เลยถามต่อค่ะว่า “เอ้อ เห็นในเฟส จะได้ไปญี่ปุ่นจริงอะ ?” มีนเลยตอบว่า “ใช่แล้วล้า” พี่นนท์ก็เลยยินดีด้วยแล้วพี่นนท์ก็ถามว่า “เอาอะไรเป็นของขวัญไหมล่ะ ?” มีนเลยปฏิเสธว่า “เอ่อ ไม่เอาง่ะ พี่ต้องเก็บเงินไว้ให้ครอบครัวดิ จะมาซื้อให้มีนทำไมล่ะ” พี่นนท์เลยบอกว่า “เห้ย ได้ไง น้องสาวคนเก่งได้ไปญี่ปุ่นทั้งที” มีนเลยบอกย้ำว่า “แค่นักเรียนแลกเปลี่ยนค่ะ ๆ” พี่นนท์เลยบอกว่า “แค่ตรงไหนฟะ ยัยตัวดี พี่ยิ่งอยากไปอยู่ญี่ปุ่นน่ะ อยากไปดูซากุระบาน” มีนเลยแซวพี่แกว่า “งั้นเด๋วจะถ่ายรูปมาให้ดูนะคะ แล้วก็ค่ารูปที่ให้ดู รูปละ 100 นะ” พี่นนท์เลยรับมุกค่ะ “รูปละ 100 เรอะ ลดหน่อยดิ เป็น 200 ละกัน” มีนเลยรับมุกกลับค่ะว่า “มันลดตรงไหนคะ ไอ้พี่นนท์” พี่นนท์เลยหัวเราะล่าเลย หลังจากที่ถึงสยาม ก็ไปเดินเล่น MBK บ้าง พารากอน บ้าง จนประมาณบ่าย 4 โมงเย็น พี่นนท์ก็จะกลับบ้านแล้วค่ะ มีนเลยแซวถามพี่เขาว่า “จะกลับแล้วเรอะ หรือว่ารีบกลับไปหาเมียเนี่ย ?” พี่นนท์เลยตอบว่า “เออดิ จะรีบกลับไปหาที่รักไง” มีนเลยถามพี่นนท์ว่า “แล้วพี่ไม่ทำกับมีนล่ะ ?” พี่นนท์อึ้งไปนิดแล้วถามกลับว่า “งั้นถ้าเมียพี่ไม่อยู่จะให้ทำเรอะ ?” มีนเลยบอกว่า “โถ่ พี่นนท์เอ๋ย พี่เคยทำอะไรไว้ลืมแล้วเรอะงายย้า” พี่นนท์เลยหัวเราะ แล้วก็แยกทางกลับกันค่ะ พอมีนกลับมาถึงบ้านยังไม่ได้อาบน้ำเปลี่ยนชุดแต่อย่างใด สักพักพี่นนท์ก็โทรมาค่ะ แล้วถามว่า “มีน คืนนี้ว่างเปล่า ?” มีนแปลกใจค่ะไหงอยู่ ๆ ก็ถามเลยถามกลับว่า “อ้าว มีอะไรอะ ทำไมจู่ ๆ ถึงได้ถามหากันล่ะนิ ?” พี่นนท์เลยบอกว่า “เมียพี่โทรมาบอกว่า ไปเรื่องงานกับบริษัท 2 คืนนะ ดูแลตัวเองด้วยนะ น่ะสิ” มีนเลยเข้าใจค่ะ เลยถามพี่นนท์ว่า “อ้าว แล้วจะให้มีนไปหาที่บ้านเหรอ ? หรือจะลองมาบ้านมีนดู ?” พี่นนท์เลยบอกว่า “ไม่ ๆ นอนโรงแรมกันดีกว่า” มีนเลยถามพี่นนท์ว่า “โหยพี่ เงี่ยน เหรอ แค่ไม่มีเมียให้เย็ดคืน 2 คืนเนี่ย ?” พี่นนท์บอกว่า “เห้ย ไอ้น้องเห็นงี้แต่ก็ทำการบ้านทุกวันนะเหวย” ต่างคนต่างก็หัวเราะเลยค่ะ มีนเลยถามพี่ว่า “แล้วจะเจอกันกี่โมงล่ะ พี่ ?” พี่นนท์บอกว่า “ก็ออกมาเลยละกัน เด๋วพาไปเลี้ยงข้าว” มีนเลยแซวพี่นนท์ว่า “พี่นนท์ ค่านอนกับมีน 2000 จ่ายหลังเสร็จด้วยนะ” พี่นนท์ดันจริงจังตอบมาซะงั้นค่ะว่า “เออ ถ้าขอเด๋วจ่ายให้” มีนเลยปฏิเสธเสียงแข็งบอกเลยค่ะว่า “พี่ มีนแซวเล่นนะ จะบร้าเรอะไง” พี่นนท์เลยถามว่า “เอ้า ก็เห็นพูดมาแบบนี้ ไม่อยากได้เหรอ ?” มีนเลยบอกพี่นนท์ว่า “ไอ้พี่นนท์คะ คุยกันมาก็ตั้งนานเห็นมีนเป็นคนแบบไหนคะ” พี่นนท์เลยหัวเราะแล้วพูดว่า “เออ ๆ รู้แล้วน่า” สนทนากันเสร็จมีนก็ออกมาจากบ้านไปเจอกันที่สยามค่ะ พอไปถึงก็นั่งทานข้าวกัน ระหว่างทานข้าวอยู่ก็คุยสัพเพเหระไปเรื่อย จนประมาณ 2-3 ทุ่ม เราก็พากันไปที่โรงแรมแห่งนึงแถว ๆ นั้นล่ะค่ะ พอกำลังจะเช็คอิน มีนเลยบอกพี่นนท์ว่า “มาแชร์กันคนละครึ่ง” พี่นนท์บอกว่า “เห้ย ไม่ต้องเลย ยัยตัวดี เก็บเงินไว้ซะ เด๋วไม่มีตังเที่ยวญี่ปุ่นหรอก” มีนเลยเสียงแข็งบอกพี่นนท์ว่า “พี่นนท์ มีนก็เห็นคุณค่าของเงินนะ มันหายากแค่ไหน รู้อยู่เหมือนกันนะยะ” พี่นนท์บอกกับมีนว่า “ยัยตัวดีนี่ พี่เงินเดือนเยอะ ไม่เห็นเป็นไรเลย” มีนเลยเถียงกลับว่า “เงินเยอะแค่ไหนก็อย่ามาฟุ่มเฟือยเรื่องไม่เป็นเรื่องสิคะ ไอ้พี่คนนี้นี่” จนพนักงานต้อนรับเขาบอกว่า “เอ่อ คุณลูกค้าคะ ใจเย็น ๆ กันนะคะ” มีนเลยบอกพี่นนท์ว่า “คนละครึ่งนะคะ” พี่นนท์เลยตกลงค่ะ แต่เหมือนแกจะเหนื่อยใจนะที่เถียงไม่ขึ้น (ฮา) หลังจากเช็คอินกันเรียบร้อยก็ขึ้นไปบนห้องกันค่ะ แล้วพี่นนท์ก็หยิบควยปลอมออกมาจากเป้แก มีนเลยถามด้วยความสงสัยว่า “เอามาทำไมล่ะคะนั่น ?” พี่นนท์เลยบอกว่า “ให้มีนใส่ไว้ตอนนี้ก่อนไง” มีนเลยถามต่อว่า “เอ่อ เอาของจริงเลยไม่ดีกว่าเหรอคะ ?” พี่นนท์เลยตอบว่า “เด๋วพี่ขอทำงานเขียนโปรแกรมหน่อยนึง มีนก็ใส่ไว้ก่อนละกัน ยังไม่ต้องโป๊หรอกตอนนี้” มีนเลยถามว่า “พี่นนท์จะให้มีนใส่ควยปลอมไว้ในกางเกงใน โดยที่มีนยังอยู่ในชุดนักศึกษาว่างั้นสินะ ?” พี่นนท์เลยบอกว่า “เอ้อ นั่นล่ะ ยั่วอารมณ์ตัวเองไปก่อนละกัน” มีนเลยแซวแกว่า “อี๊ ลามกอะ พี่นี่ลามกนะเนี่ย” พี่นนท์เลยสวนกลับว่า “ไม่เท่าแกหรอก ยัยตัวดี” มีนเลยหัวเราะ แล้วมีนก็รับเอาควยปลอมของพี่นนท์มา แล้วใส่ให้ดูต่อหน้าพี่นนท์เขาค่ะ พี่นนท์เห็นกางเกงในมีนแล้วทักเลยว่า “โหย ใส่ทีแบ็คสีแดงลูกไม้เสียด้วย กะมายั่วพี่เปล่าเนี่ย ?” มีนเลยตอบว่า “แล้วแต่พี่จะคิดน้า” มีนใส่ควยปลอมเข้าไปจนลึกสุดแล้วเอากางเกงในช่วยรองไว้กันหล่นค่ะ พอใส่เสร็จพี่นนท์เลยบอกว่า “เปิดสั่นเบอร์ 1 ไว้สิ” ด้วยความที่มันอยู่ในมุมที่ไม่เห็น มีนเลยขอให้พี่นนท์ช่วยเปิดให้หน่อย พี่นนท์เลยเปิดให้ค่ะ พอมันเริ่มสั่นมีนก็เริ่มเสียว คราง ให้พี่นนท์ได้ยินเลย พี่นนท์เลยพูดว่า “ยังเหมือนเดิมเลยนะ สงสัยคงจะยาวล่ะคืนนี้” มีนเองก็กำลังเคลิ้มนิด ๆ เลยบอกพี่นนท์ว่า “เขียนโปรแกรมให้เสร็จไว ๆ นะคะ มีนเงี่ยนแล้วอะ” พี่นนท์เลยพยักหน้า แล้วไปอาบน้ำก่อน พอพี่นนท์อาบเสร็จ พี่นนท์บอกให้มีนไปอาบต่อ มีนเลยแก้ผ้าตัวเองดึงควยปลอมออกแล้วไปอาบน้ำค่ะ พอออกมาจากห้องน้ำ พี่นนท์ก็บอกว่าให้มีนใส่ชุดนักศึกษาตัวใหม่ที่บอกให้เอามาด้วย แล้วใส่ควยปลอมเข้าไปเหมือนเดิมแล้วนั่งดูทีวีรอไป มีนเลยทำตามค่ะ ระหว่างที่พี่เขาเขียนโปรแกรมนั้น มีนก็หุบขาไม่ค่อยได้ค่ะ มันเสียวหีเพราะควยปลอมมันสั่นอยู่เรื่อย ๆ พอไปจับดูก็เห็นว่าควยปลอมมันเลอะแฉะน้ำเงี่ยนมีนเยอะเลยค่ะ จนมีนต้องนอนตะแคงจับจิ๋มตัวเองกับถามพี่นนท์ว่า “พี่นนท์มีนไม่ไหวแล้ว มาเย็ดมีนได้ยังอะ ?” พี่นนท์เลยบอกว่า “งั้นสักแปบนะ ปิดโน๊ตบุ๊คก่อน” พอพี่นนท์ปิดคอมเสร็จ พี่นนท์ที่นุ่งแค่ผ้าเช็ดตัวก็ดึงผ้าเช็ดตัวออก ควยพี่นนท์นั้นแข็งโด่แล้วค่ะ แล้วขึ้นมาบนเตียง คงจะแข็งเพราะได้ยินมีนครางเรื่อย ๆ แน่ ๆ มีนเห็นควยพี่นนท์แล้วทนไม่ไหวเลยต้องเข้าไปโม๊คควยพี่นนท์เลยค่ะ มีนเริ่มเลียควยจากโคน และไข่ของพี่เขา แล้วก็เอาลิ้นเลียรอบ ๆ ควยจนถึงหัวควย พี่นนท์บอกกับมีนว่า “โหย เก่งขึ้นเปล่าเนี่ย เสียวโคตรเลย” มีนเลยถามว่า “พี่นนท์เมียพี่ทำแบบนี้หรือเปล่าอะ ?” พี่นนท์ตอบว่า “ไม่อะ เมียพี่ยังไม่กล้าโม๊คอะ” มีนเลยบอกพี่นนท์ว่า “งั้นเด๋วมีนจะทำแทนเมียพี่เอง เด๋วกินน้ำอสุจิพี่ให้” พี่นนท์เลยบอกว่า “เอาเลย” มีนได้ยินงั้นเลยโม๊คให้พี่นนท์ค่ะ เสียงโคน อมควย จนพี่นนท์ต้องพูดว่า “โอย โคตรเสียวเลยมีน สุดยอด” มีนเลยทำให้เรื่อย ๆ จนอยากแกล้งค่ะ เลยทำแรงขึ้นเร็วขึ้น พี่นนท์พูดเลยค่ะว่า “เด๋ว มีนอย่าเร็วแบบนั้น เด๋วแตกเร็ว เสียวโคตร” มีนเลยทำแรงกว่าเดิมอีกค่ะ มีนอยากดื่มน้ำรักพี่เขาดูแล้ว เลยทำค่ะ จนพี่นนท์ทนไม่ได้ น้ำแตกเต็มปากมีนเลยค่ะ แถมจับหัวมีนกดให้ปากมีนอมควยจนถึงโคนด้วย มีนถึงกับสำลักเลยค่ะ พี่นนท์เลยบอกว่า “เห้ย ขอโทษ ไม่ได้ตั้งใจมันเสียวอะ” มีนเลยเอามือเช็ดปากตัวเองแล้วกลืนมันลงไปแล้วบอกว่า “ไม่เป็นไรค่ะ” พอพี่นนท์แตกมีนก็แหวกขาตัวเองแล้วมือพี่นนท์มาจับที่ควยปลอมที่ยังสั่นอยู่ในหีของมีนค่ะ แล้วมีนก็พูดถามกับพี่ด้วยความเงี่ยนแล้วว่า “เป็นไงคะ กางเกงในมีนเปียกหมดแล้วนะ จะจัดหนักให้มีนได้ยังคะ ?” พี่นนท์ไม่รอช้าค่ะ จับกางเกงในมีนถอดออกแล้วถกกระโปรงทรงเอขึ้น จากนั้นก็เอาลิ้นมาเลียติ่งเสียวมีนค่ะ มีนรู้สึกเสียวเลยค่ะ ควยปลอมก็ยังอยู่ แล้วยังโดนเลียติ่งให้เสียวเงี่ยนอีก มีนต้องครางค่ะ เก็บไว้ไม่ได้ มีนเลยพูดกับพี่นนท์ว่า “พี่นนท์มีนเงี่ยนเสียวมากแล้วนะ” พี่นนท์เลยพูดว่า “งั้นพี่ดึงควยปลอมออกละ” พี่นนท์ก็ดึงควยปลอมออกให้ช้า ๆ แล้วพี่นนท์ก็มาถอดกระดุมเสื้อของมีนค่ะแหวกเสื้อออกแล้วถกบราขึ้น พอพี่นนท์เห็นหัวนมมีนก็เข้ามาดูดเลียเลยค่ะ มีนเสียววูบเลยเพราะพี่นนท์ดูดแรงมาก มือนึงก็เค้นนมมีน แล้วมีนเลยบอกว่า “พี่นนท์เอาควยเย็ดหีมีนได้แล้ว มีนอยากโดนแล้ว” พี่นนท์เหมือนจะตอบรับค่ะ จับควยตัวเองมาจ่อหีแล้วสอดเข้าไปให้มีนค่ะ มีนเสียววูบขึ้นอีกเลยค่ะ แล้วพี่นนท์พูดถามกับมีนว่า “หีมีนนี่ไม่หลวมเลยนะ แสดงว่าไม่ได้ทำเลยล่ะสิ ?” มีนเลยตอบว่า “ทำค่ะ ให้คนอื่นทำมาตลอดเลย” พี่นนท์เลยบอกว่า “โห งี้ต้องจัด” พอพี่นนท์พูดจบเท่านั้นล่ะค่ะ หีมีนที่ถูกหัวควยสอดเข้ามานิดนึง ก็ถูกควยแทงพรวดเข้ามาทีเดียวมิดลำ มีนเสียววูบเลยค่ะ จนต้องร้องครางดังออกมาเลย มีนเลยบอกพี่นนท์ว่า “พี่นนท์เอามีนเลยค่ะ เอาแรง ๆ เลยค่ะ มีนเงี่ยน” พี่นนท์ได้ยินก็เลยพูดค่ะว่า “จัดไป เงี่ยนนักใช่ไหม” พูดไม่ทันจบพี่นนท์ซอยแรงมากค่ะ แรงจนมีนครางตลอด ๆ ตอนโดนพี่นนท์เย็ดอยู่ มีนแทบอยากจะถอดกระโปรง กับเสื้อ บราออกให้หมดจนเปลือยเลยค่ะ แต่เหมือนพี่นนท์อยากลองในชุดนักศึกษาเลยใส่ไว้อย่างนั้น แล้วพี่นนท์ก็พูดขึ้นมาว่า “อยากแตกในจริง ๆ เลยวุ้ย มีนนี่สุดยอดจริง ๆ” มีนเลยบอกว่า “แตกมาสิคะ มีนให้แตกนะ แตกมาสิ แตกมาเลย เอาให้มีนเงี่ยนเลย” พี่นนท์ได้ยินแล้วทำแรงขึ้นค่ะ แล้วก็พูดเรื่อย ๆ ด้วยว่า “โคตรแน่น เสียวสุด ๆ เลยเว้ย” ตอนนี้มีนได้แต่ร้องแล้วค่ะคิดพูดอะไรไม่ออก ครางอย่างเดียวเลย เพราะพี่นนท์ทำแรงมากค่ะ เสียว เงี่ยน จนตัวเองแอ่นอกแอ่นตัวรับ น้ำแตกไปเป็น 10 แล้ว จนพี่นนท์น้ำแตกในหีมีนเลยค่ะ ไม่รู้ว่ามีนเป็นคนเดียวไหม แต่เวลาที่ได้รับน้ำอสุจิฉีดเข้ามดลูกทีไร มันเสียวซ่าน มีความสุขสุด ๆ เลยล่ะค่ะ พอพี่นนท์น้ำแตกในหีมีนเสร็จก็ถามมีนว่า “ต่อเลยมะ กำลังเงี่ยนเลย ?” มีนเลยพยักหน้าค่ะ พี่นนท์ดึงควยออกแรงมาก จนมีนร้องซี๊ดเลย แล้วพี่นนท์จับมีนลุกขึ้นมาไปพิงกับกำแพง จากนั้นก็เอาควยสอดดันขึ้นเข้าไปในหีของมีนค่ะ มีนเสียวเลยค่ะ พอดันเข้ามาไม่ทันไร พี่นนท์ซอยเลยค่ะ จนมีนต้องพูดกับพี่นนท์ “อ้าย พี่นนท์ มีนเสียวนะ อูย มันเสียว ซี๊ด สุดยอดเลยอ้ะ แรงอีก พี่ แรงอีก แรงอีก” พี่นนท์ทำแรงมากค่ะ มีนรับอย่างเดียวเลย แรงขนาดที่รู้สึกได้เลยว่านมตัวเองกระเด้งกระเพื่อมแค่ไหน พี่นนท์พยายามซอยให้แรงค่ะ จนมีนแอ่นตัวอีกรอบเพราะน้ำแตก เพราะมันเสียว เงี่ยนด้วย เลยครางแรงดัง พี่นนท์พูดกับมีนว่า “มีนนี่ สุด ๆ เลยนะ ครางให้เสียวควยเลย” ตอนนี้พี่นนท์เล่าให้ฟังค่ะว่า มีนยิ้มแบบมีความสุขมากค่ะ มีนเหงื่อออกโชกไปทั้งตัวเลยค่ะ รู้สึกได้เลยว่ากำแพงที่มีนหลังติดอยู่นั้นมันเปียกค่ะ จนมีนต้องพูดว่า “พี่นนท์ แตกเลย มีนต้องการ แตกเลย อยากโดนแตกค่า” พี่นนท์ทำแรง ๆ เรื่อย ๆ เลยค่ะ จนพี่นนท์แตกในหีมีน แล้วช่วยกระแทกหีมีนซ้ำเข้าไปอีก มีนเสียวเลยค่ะ แล้วพี่นนท์ก็ดึงควยออกค่ะ

ต่อตอนหน้าค่ะ

lego
Newbie
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2012, 08:14:26 AM »

ไม่เจอกันนาน...โดนจัดหนักแน่ๆ

manchin
Newbie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2012, 10:47:24 AM »

ชอบมากที่ น้องมีนใส่ชุด นศ แล้วเย็ดแตกในทั้งชุดนี้แหละ ได้อารมณ์ดี ดีจังได้น้ำพี่นนท์เข้าหี คงเสียวน่าดู

CR2012
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2012, 01:36:33 PM »

อูย...อิจฉาพี่ นนท์

cocore
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 30, 2013, 05:21:40 PM »

ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์   ขอบคุณมากๆนะครับ

buddyline
Full Member

ถุงยางอนามัยที่คุณใช้อยู่ เรียบไปหรือเปล่า?

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 05:30:15 PM »

สุดยอดครับ

หน้า: [1]
  พิมพ์